เวปของการแบ่งปัน

บ้านช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

งดรับสมาชิกครับเปิดเมื่อไหร่จะบอกที่นี่

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
admin2
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: งดรับสมาชิกครับเปิดเมื่อไหร่จะบอกที่นี่   15/2/2010, 14:59

บอร์ดมีปัญหาไม่สามารถรับสมาชิกได้ช่วงนี้ซ่อมเสร็จเมื่อไหร่จะมาแจ้งที่หน้าเวปนี้ครับ

ถ้ามาถึงหน้านี้ได้ก็ แจ้งเมล์ บอกประวัติ คิดว่าใครจะเป็นคนแนะนำท่านได้ บอกลายละเอียดที่ทท่านคิดว่าท่านอยากให้เรารู้ เมื่อบอร์ดพร้อมพวกเราจะเข้ามาพิจารณานะ Laughing

ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากสมัครครับ   23/9/2010, 01:04

อีเมล์คือ joie121212@yahoo.com
เคยเขียนเรื่องเหมือนกันครับ ในชื่อ ต้น
แต่ไม่ดังเท่าคุณ draculolita ครับ
หลายบ้านโดนปิดไปแล้ว ถ้าจะกรุณาคนชอบเหมือน ๆ กัน
ก็ขอความกรุณาอนุญาตด้วยครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Tonsapon
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: งดรับสมาชิกครับเปิดเมื่อไหร่จะบอกที่นี่   4/3/2011, 18:24

อีเมล์ lolita_Pon@hotmail.com อยากมีเพื่อนๆพี่ๆน้องที่ชอบแนวเดียวกันเยอะๆ
ขอบคุณนะครับจะรอนะครับผม cheers
Tonsapon
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: งดรับสมาชิกครับเปิดเมื่อไหร่จะบอกที่นี่   19/5/2011, 19:43

ยังรออยู่นะครับพวกเราจะได้มีเพื่อนเยอะๆ

งดรับสมาชิกครับเปิดเมื่อไหร่จะบอกที่นี่
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1